• Lens na MyPia

Lens na MyPia

Lens na MyPia, maganin halitta don rage yawan ci gaba na Myopia ga yara don kauce wa matsalolin da ake hangen nesa na dogon lokaci.


Cikakken Bayani

Me zai iya haifar da MYPIA?

myopia1

Myopia yana zama babbar matsala a cikin ƙarin ƙasashe. Musamman ma a cikin birane a cikin birane a Asiya, kusan 90% na matasa suna haɓaka Myopia kafin shekara 20- al'ada ce da ke ci gaba a gaba. Karatun nazarin ya yi hasashen cewa, ta shekara ta 2050, kusan 50% na ɗan gajeren yanayi na iya haifar da haɗarin sauran matsalolin da MYPIA, wanda ya haɓaka haɗarin wasu matsalolin da Myopia, wanda ke ƙaruwa da lalacewar sauran matsalolin ido, kamar lalacewa ga retina ko kuma makanta.

Lens na wayo zai ɗauki ƙirar Tsarin Kewaya a ko'ina cikin ƙira, daga da'irar farko zuwa na ƙarshe, da yawaita adadin yana ƙaruwa. Jimlar Defocus har zuwa 5.0 ~ 6.0D, wanda ya dace da kusan dukkan yara tare da matsalar Myopia.

myopia2

Ka'idojin ƙira

Idon ɗan adam shine Myopic kuma daga mayar da hankali, yayin da aka fi maida hankali na tarawa ya farfado. Ana gyara LF Myopia tare da ruwan tabarau na al'ada na al'ada, da periphery na retina zai bayyana da mai da hankali, wanda ya haifar da karuwa a cikin axis ido da zurfin myopia.

Gysaramar Myopia ta zama: Myopia ba ta da hankali kusa da retina, don sarrafa haɓakar ƙwayar ido da rage girman girman.

myopia4
myopia5
myopia6

  • A baya:
  • Next:

  • Rubuta sakon ka a nan ka aika da shi

    Labaran Abokin Ciniki